Máy thu phát SFP 1000Base-SX MGB-LX

86/8 Đường số 2, P. Trường Thọ, Q.Thủ Đức, TP. HCM vienthongstm@gmail.com 0886 078 479
Facebook Twitter Linkedin Google +
Vietnamese English
Danh mục sản phẩm
Hỗ trợ kinh doanh
  • Sales : 0886078479

    Zalo contact

  • CN Phan Thiêt : 0913538863

    Zalo contact

  • CN Đồng Nai : 0902350340

    Zalo contact

  • CN Đà Nẵng : 0855644229

    Zalo contact

  • CN ĐakLăk : 0909665156

    Zalo contact

  • Kỹ Thuật - Support : 0902644229

    Zalo contact

Hotline : 0886 078 479

Email : vienthongstm@gmail.com

Sản phẩm

Máy thu phát SFP 1000Base-SX MGB-LX

Máy thu phát SFP 1000Base-SX MGB-LX

Mã số : PLANET MGB-LX

Xuất xứ : chính hãng

Tình trạng : mới

Giá khuyến mãi : 690.000 VNĐ

Số lượng :

Mô tả sản phẩm

Máy thu phát SFP 1000Base-SX MGB-LX

Dòng sản phẩm của chúng tôi cho gia đình MGB SFP Mini-GBIC Gigabit Ethernet có khả năng chuyển đổi cho sản phẩm của bạn. Cách cài đặt và kết nối với 100m (liên tục TP), 500m (chế độ đa chế độ, LC) lên tới 120km (chế độ ăn mặc, LC).

Mô-đun cho gia đình mô-đun MGB SFP Gigabit Ethernet có thể có sự thay đổi trong khi chuyển đổi và chuyển đổi và chuyển đổi sang hành động SX / LX SFP của hành tinh. Yêu cầu của bạn và từ 550m (MM) lên tới 120 km (Chế độ đơn, LC).

 

Thiết bị cho thiết bị có thể cắm nóng và cắm nóng. Người đàn ông có thể sử dụng mô-đun, thiết bị chuyển đổi / thiết bị chuyển đổi.

Số lượng lớn

  • Làm việc với kết nối Ethernet Ethernet Ethernet 802.11.3.

  • Quang điện tử tối đa 1000Mb / giây.

  • Thiết kế con bằng phần mềm SFP theo văn bản

  • Kết nối song LC LC.

  • PECL trên nền tảng và trên mạng.

  • Điện thoại 3,3V.

  • Tín mộng

  • Pluggable nóng.

  • Làm như thế và tương đối với EN 60825-1.

  • Không có gì cả

Thông

Mô hình

Bộ thu phát mini-GBIC MGB-Series 1000Base-SX / LX

MGB-SX

Loại PHY

IEEE 802.3z 1000Base-SX

Loại sợi

Đa chế độ

Kết nối

LC

Bước sóng

850nm

Khoảng cách tối đa

220m ~ 550m

MGB-LX

Loại PHY

IEEE 802.3z 1000Base-LX

Loại sợi

Chế độ đơn

Kết nối

LC

Bước sóng

1310nm

Khoảng cách tối đa

10km

MGB-L30

Loại PHY

IEEE 802.3z 1000Base-LX

Loại sợi

Chế độ đơn

Kết nối

LC

Bước sóng

1310nm

Khoảng cách tối đa

30km

MGB-L50

Loại PHY

IEEE 802.3z 1000Base-ZX

Loại sợi

Chế độ đơn

Kết nối

LC

Bước sóng

1550nm

Khoảng cách tối đa

50km

MGB-L70

Loại PHY

IEEE 802.3z 1000Base-ZX

Loại sợi

Chế độ đơn

Kết nối

LC

Bước sóng

1550nm

Khoảng cách tối đa

70km

MGB-L120

Loại PHY

IEEE 802.3z 1000Base-ZX

Loại sợi

Chế độ đơn

Kết nối

LC

Bước sóng

1550nm

Khoảng cách tối đa

120km

MGB-LA10

Loại PHY

IEEE 802.3ah 1000Base-BX

Loại sợi

Chế độ đơn

Kết nối

WDM / Bidi LC

Bước sóng

TX: 1310nm, RX: 1550nm

Khoảng cách tối đa

10km

MGB-LB10

Loại PHY

IEEE 802.3ah 1000Base-BX

Loại sợi

Chế độ đơn

Kết nối

WDM / Bidi LC

Bước sóng

TX: 1550nm, RX: 1310nm

Khoảng cách tối đa

10km

MGB-LA20

Loại PHY

IEEE 802.3ah 1000Base-BX

Loại sợi

Chế độ đơn

Kết nối

WDM / Bidi LC

Bước sóng

TX: 1310nm, RX: 1550nm

Khoảng cách tối đa

20km

MGB-LA40

Loại PHY

IEEE 802.3ah 1000Base-BX

Loại sợi

Chế độ đơn

Kết nối

WDM / Bidi LC

Bước sóng

TX: 1310nm, RX: 1550nm

Khoảng cách tối đa

40km

MGB-LB40

Loại PHY

IEEE 802.3ah 1000Base-BX

Loại sợi

Chế độ đơn

Kết nối

WDM / Bidi LC

Bước sóng

TX: 1550nm, RX: 1310nm

Khoảng cách tối đa

40km

MGB-GT

Loại PHY

IEEE 802.3ab 1000Base-T

Kết nối

RJ-45, Tự động đàm phán, Tự động MDI / MDI-X

Khoảng cách tối đa

100m

·        Sầu riêng Đài Loan .

·        Bảo hành 12 tháng.

Sản phẩm khác
Thiết bị phát wifi wifi 150Mbps Tenda 4G180

Mã số: Tenda 4G180

Giá: 1.380.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

5%
Thiết bị phát wifi wifi 150Mbps Tenda 4G180
Giá đỡ 19inch 42U VIVANCO VB6842.55.X00

Mã số: 42U VIVANCO VB6842.55.X00

Giá: Liên hệ

 

 
Giá đỡ 19inch 42U VIVANCO VB6842.55.X00
Giá đỡ 19inch 42U VIVANCO VB6642.56.X00

Mã số: 42U VIVANCO VB6642.56.X00

Giá: Liên hệ

 

 
Giá đỡ 19inch 42U VIVANCO VB6642.56.X00
Giá đỡ 19inch 42U VIVANCO VB6642.55.X00

Mã số: Giá đỡ 19inch 42U VIVANCO VB6642.55.X00

Giá: Liên hệ

 

 
Giá đỡ 19inch 42U VIVANCO VB6642.55.X00
Giá đỡ 19inch 15U VIVANCO VB8815.56.100

Mã số: 15U VIVANCO VB8815.56.100

Giá: Liên hệ

 

 
Giá đỡ 19inch 15U VIVANCO VB8815.56.100
Giá đỡ 19inch 32U VIVANCO VB8833.56.100

Mã số: 32U VIVANCO VB8833.56.100

Giá: Liên hệ

 

 
Giá đỡ 19inch 32U VIVANCO VB8833.56.100
Máy chủ in không dây HP Jetdirect ew2500 802.11b / g

Mã số: HP Jetdirect ew2500 802.11b / g

Giá: 5.800.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

5%
Máy chủ in không dây HP Jetdirect ew2500 802.11b / g