Máy đo suy hao cáp quang Certifiber Pro Multimode OLTS FLUKE networks

86/8 Đường số 2, P. Trường Thọ, Q.Thủ Đức, TP. HCM vienthongstm@gmail.com 0886 078 479
Facebook Twitter Linkedin Google +
Vietnamese English
Danh mục sản phẩm
Hỗ trợ kinh doanh
  • Sales : 0886078479

    Zalo contact

  • CN Phan Thiêt : 0913538863

    Zalo contact

  • CN Đồng Nai : 0902350340

    Zalo contact

  • CN Đà Nẵng : 0855644229

    Zalo contact

  • CN ĐakLăk : 0909665156

    Zalo contact

  • Kỹ Thuật - Support : 0902644229

    Zalo contact

Hotline : 0886 078 479

Email : vienthongstm@gmail.com

Sản phẩm

Máy đo suy hao cáp quang Certifiber Pro Multimode OLTS FLUKE networks

Máy đo suy hao cáp quang Certifiber Pro Multimode OLTS FLUKE networks

Mã số : FLUKE networks

Xuất xứ : Chính Hãng

Tình trạng : Mới

Giá bán : 324.500.000 VNĐ

Giá khuyến mãi : 308.250.000 VNĐ

Số lượng :

Mô tả sản phẩm

Máy đo suy hao cáp quang Certifiber Pro Multimode OLTS FLUKE networks

Product ID: CFP-100-M

Máy đo suy hao cáp quang CertiFiber Pro cải thiện thời gian đo kiểm đối với cáp quang, chỉ mất 3 giây để đo 2 sợi quang ở cả hai bước sóng. Khắc phục sự cố lỗi nhanh hơn với Taptive - giao diện cảm ứng đa điểm, tăng tốc quá trình phân tích lỗi và xử lý sự cố. Mô-đunVersiv có thể dễ dàng nâng cấp để hỗ trợ các tiêu chuẩn trong tương lai. Máy đo suy hao cáp quang CertiFiber Pro đo chứng nhận ở cấp độ Tier 1, khi kết hợp với mô-đun OptiFiber Pro cho phép đo ở cấp độ Tier 2 và hiển thị báo cáo. Mô-đun Quad hỗ trợ cho cả singlemode và multimode, Encircled Flux dành cho multimode. Sử dụng phần mềm quản lý chuyên nghiệp LinkWare giúp phân tích kết quả đo kiểm và xuất báo cáo. Tùy chọn thêm mô-đun phân tích xử lý sự cố Wi-Fi và Ethernet.

Tính năng

- Mô-đun Versiv's  hỗ trợ đo chứng nhận cáp đồng, đo suy hao cáp quang, OTDR và kiểm tra bề mặt các đầu kết nối quang.

- Taptive™ - giao diện đồ họa, cảm ứng đa điểm trực quan, sinh động với các hướng dẫn rõ ràng.

- Chỉ mất 3 giây để đo 2 sợi quang ở cả 2 bước sóng.

- Encircled Flux (dành cho đo MM) đạt tiêu chuẩn ANSI/TIA and ISO/IEC không cần thiết bị khác hỗ trợ.

- Đo chứng nhận cấp độ Tier 1, kết hợp với OptiFiber® Pro chứng nhận Tier 2 và xuất báo cáo.

- ProjX™  - hệ thống quản lý đa dự án đảm bảo tất cả các công việc được hoàn thành một cách chính xác và hiệu quả.

- Thuận tiện với mô-đun quad hỗ trợ đo suy hao cho cả cáp quang MM lẫn SM.

- Tính năng mở rộng đo khoảng cách cáp quang SingleMode lên đến 130km.

- Tích hợp sẵn VFL (Visual Fault Locator).

- Sử dụng phần mềm chuyên nghiệp LinkWare™  phân tích kết quả đo kiểm và xuất báo cáo.

- Bảo hành: 12 tháng.

Sản phẩm khác
Rada hàng hải FURUNO MODEL 1715

Mã số: FURUNO MODEL 1715

Giá: 37.580.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

6%
Rada hàng hải FURUNO MODEL 1715
Máy đo độ cứng M&MPRO HTTA300C

Mã số: HTTA300C

Giá: 3.675.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

Máy đo độ cứng M&MPRO HTTA300C
Máy đo độ cứng M&MPRO HTTA300A

Mã số: HTTA300A

Giá: 3.675.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

Máy đo độ cứng M&MPRO HTTA300A
Máy đo độ cứng HTGY3

Mã số: HTGY3

Giá: Liên hệ

 

 
Máy đo độ cứng HTGY3
Máy đo sức gió M&MPro ANAM4836V

Mã số: ANAM4836V

Giá: 4.650.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

Máy đo sức gió M&MPro ANAM4836V
Máy hút ẩm dân dụng LOTTE Feelinx Hàn Quốc LDF-170AE

Mã số: LDF-170AE

Giá: 7.950.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

Máy hút ẩm dân dụng LOTTE Feelinx Hàn Quốc LDF-170AE
Máy đo độ rung Tigerdirect VBAMF019

Mã số: Tigerdirect VBAMF019

Giá: 6.540.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

5%
Máy đo độ rung Tigerdirect VBAMF019
Máy đo sức gió LaserLiner 082.140A

Mã số: LaserLiner 082.140A

Giá: 3.310.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

5%
Máy đo sức gió LaserLiner 082.140A
Máy đo tiếng ồn LaserLiner 082.070A

Mã số: LaserLiner 082.070A

Giá: 4.070.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

5%
Máy đo tiếng ồn LaserLiner 082.070A