Chuyển đổi truyền thông Quang-Điện WINTOP YT-8110GSB-11-60B-AS

86/8 Đường số 2, P. Trường Thọ, Q.Thủ Đức, TP. HCM vienthongstm@gmail.com 0886 078 479
Facebook Twitter Linkedin Google +
Vietnamese English
Danh mục sản phẩm
Hỗ trợ kinh doanh
  • Sales : 0886078479

    Zalo contact

  • CN Phan Thiêt : 0913538863

    Zalo contact

  • CN Đà Nẵng : 0855644229

    Zalo contact

  • Kỹ Thuật - Support : 0902644229

    Zalo contact

Hotline : 0886 078 479

Email : vienthongstm@gmail.com

Sản phẩm

Chuyển đổi truyền thông Quang-Điện WINTOP YT-8110GSB-11-60B-AS

Chuyển đổi truyền thông Quang-Điện WINTOP YT-8110GSB-11-60B-AS

Mã số : YT-8110GSB-11-60B-AS

Xuất xứ : Chính Hãng

Tình trạng : Mới

Giá bán : 2.015.000 VNĐ

Giá khuyến mãi : 1.910.000 VNĐ

Số lượng :

Mô tả sản phẩm

Chuyển đổi truyền thông Quang-Điện WINTOP YT-8110GSB-11-60B-AS

- Ethernet chuyển đổi quang điện thoại 1 Ethernet 10/100 / 1000Mbps Gigabit Ethernet.

- Quang cách cáp quang: 60 km.

- Truyền và dữ liệu trên mạng 1 điện quang.

- Kết cấu Kết cấu: RJ45.

- Quang quang kết hợp: SC.

- Ghép Phần theo âm thanh WDM (Ghép kênh điều chỉnh bước sóng) là công nghệ trong một phần của quang thông và truyền tải của bạn.

- Bộ phần mềm / phần cứng, phần thưởng, phần thưởng, phần thưởng, phần thưởng, phần thưởng, phần thưởng, phần thưởng, hình chữ

- sóng âm phát Tx: 1550nm WDM BiDi.

- sóng âm thu Rx: 1490nm WDM BiDi.

- Tín tín chỉ: Chế độ đơn.

- Tài liệu hướng dẫn dữ liệu: 10/100/1000 Mbps.

- Giao giao tiếp: 10Base-TX, 100Base-TX, 100Base-TX, IEEE802.3u, IEEE802.3z, 1000Base-TX, 1000Base-FX.

- Phần mềm tự động và âm thanh MDI / MDI-X, tự động 10M / 100M.

- Phần mềm hướng dẫn không có bộ đôi Full / Half duplex, điểm cho điểm.

- Giảm giá 5VDC 5VDC.

- Plug-and-play, dễ dàng

- Hàng chính thống WINTOP.

- Bảo hành: 12 tháng.

Khuyến mãi
Thống kê truy cập

5092150

Online : 35

CÔNG TY TNHH VIỄN THÔNG STM

86/8 Đường số 2, Phường Trường Thọ, Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

Hotline: 0886.078.479

Email:  sale@stmtelecom.vn

            vienthongstm@gmail.com

Website: stmtelecom.vn

          CHECK EMAIL

VĂN PHÒNG ĐẠI ĐIỆN

Địa Chỉ: Tầng 14, Tòa Nhà Anh Minh, 56 Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đakao, Quận 1, TP. Hồ Chí Minh.

Điện Thoại: 0886 078 479

Email: vienthongstm@gmail.com

Website: stmtelecom.vn

 

CHI NHÁNH ĐÀ NẴNG

223 Lê Đỉnh, P. Hoà Xuân, Q. Cẩm Lệ , Tp. Đà Nẵng

Hotline: 0855 644 229

Email: vienthongstm@gmail.com

Website: STMTELECOM.VN

 

CHI NHÁNH PHAN THIẾT

208/42 Trần Quý Cáp, Xã Tiến Lợi, TP.Phan Thiết, Tỉnh Bình Thuận

Hotline: 0913538863

Email: vienthongstm@gmail.com

Website: STMTELECOM.VN

BẢN QUYỀN THUỘC CÔNG TY TNHH VIỄN THÔNG STM

MSDN: 0314292346 - SỞ KẾ HOẠCH VÀ ĐẦU TƯ TPHCM CẤP

Đ/C: 86/8 Đường số 2, Phường Trường Thọ, Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

Chất lượng - uy tín - trách nhiệm
Copyright © 2018 Vien thong stm