8-Port + 2 Slot SFP Gigabit Switch TP-LINK TL-SG3210

86/8 Đường số 2, P. Trường Thọ, Q.Thủ Đức, TP. HCM vienthongstm@gmail.com 0886 078 479
Facebook Twitter Linkedin Google +
Vietnamese English
Danh mục sản phẩm
Hỗ trợ kinh doanh
  • Sales : 0886078479

    Zalo contact

  • CN Phan Thiêt : 0913538863

    Zalo contact

  • CN Đồng Nai : 0902350340

    Zalo contact

  • CN Đà Nẵng : 0855644229

    Zalo contact

  • CN ĐakLăk : 0909665156

    Zalo contact

  • Kỹ Thuật - Support : 0902644229

    Zalo contact

Hotline : 0886 078 479

Email : vienthongstm@gmail.com

Sản phẩm

8-Port + 2 Slot SFP Gigabit Switch TP-LINK TL-SG3210

8-Port + 2 Slot SFP Gigabit Switch TP-LINK TL-SG3210

Mã số : TP-LINK TL-SG3210

Xuất xứ : chính hãng

Tình trạng : mới

ĐỂ LẠI THÔNG TIN NHẬN BÁO GIÁ

Mô tả sản phẩm

8-Port + 2 Slot SFP Gigabit Switch TP-LINK TL-SG3210

-       TP-LINK TL-SG3210 cho hiệu suất làm việc, tính năng bảo mật cao, QoS cấp doanh nghiệp, tính năng quản lý tốt ở Layer 2.

-       TP-LINK TL-SG3210 gồm 8 cổng RJ45 10/100/1000 Mbps, 2 khe cắm SFP Auto-Negotiation, hỗ trợ MDI/MDIX tự động.

-       Auto MDI/MDIX giúp loại bỏ sự cần thiết của cáp chéo.

-       Cấu trúc chuyển mạch Non-blocking cho phép gói tin chuyển tiếp và lọc được truyền với tốc độ tối đa qua dây dẫn cho thông lượng mạng cao nhất.

-       Cổng Auto-Negotiation cung cấp sự tích hợp thông minh giữa phần cứng tốc độ 10Mbps, 100Mbps và 1000Mbps.

-       IIP-MAC-Port-VID Binding, ACL, Port Security, DoS Defend, Storm control, DHCP Snooping, 802.1X Authentication và Radius cung cấp giải pháp an ninh vững chắc

-       QoS L2/L3/L4 và IGMP Snooping tối ưu hóa các ứng dụng âm thanh và video

-       Chế độ quản lý WEB/CLI, SNMP, RMON mang đến những tính năng quản trị đa dạng

Đặc tính kỹ thuật

TÍNH NĂNG PHẦN CỨNG

 

Giao Thức và Tiêu Chuẩn

IEEE 802.3i,IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE802.3z,IEEE 802.3ad, IEEE 802.3x,IEEE 802.1d, IEEE 802.1s, IEEE 802.1w, IEEE 802.1q,
IEEE 802.1x,IEEE 802.1p

Giao Diện

8 cổng RJ45 tốc độ 10/100/1000Mbps
(Auto Negotiation/Auto MDI/MDIX)
2 khe cắm SFP tốc độ 1000Mbps
1 cổng Console

Truyền Thông Mạng

10BASE-T: UTP category 3, 4, 5 cable (tối đa 100m)
100BASE-TX/1000Base-T: UTP category 5, 5e hoặc cáp ở trên (tối đa 100m)
1000BASE-X: MMF, SMF

Fan Quantity

Không quạt

Tiêu Thụ Điện Năng

Tối đa: 10.7W (220V/50Hz)

HIỆU NĂNG

Băng Thông/Backplane

20Gbps

Bảng Địa Chỉ Mac

8k

Bộ Nhớ Đệm Dạng Gói Tin

512KB

Tốc Độ Chuyển Tiếp Gói Tin

14.9Mpps

Khung Jumbo

10240 Bytes

TÍNH NĂNG PHẦN MỀM

 

Chất Lượng Dịch Vụ

Hỗ trợ 802.1p CoS/DSCP ưu tiên
Hỗ trợ 4 hàng đợi ưu tiên
Lập lịch hàng đợi: SP, WRR, SP+WRR
Port/Flow- trên nền Rate Limiting
Voice VLAN

Tính Năng L2

IGMP Snooping V1/V2/V3
802.3ad LACP (Tập hợp lên tới 8 nhóm, mỗi nhóm 8 cổng)
Spanning Tree STP/RSTP/MSTP
BPDU Filtering/Guard
TC/Root Protect
Loop back detection
802.3x Flow Control

VLAN

Hỗ trợ IEEE802.1Q với 4K VLAN groups và 4K VIDs
Port/ MAC/Protocol-based/Private VLAN
GARP/GVRP
Quản lý cấu hình VLAN

Danh Sách Kiểm Soát Truy Cập

L2~L4 lọc gói tin dựa trên địa chỉ MAC,địa chỉ IP nguồn và đích, cổng TCP/UDP, 802.1p, DSCP và VLAN ID
Dựa trên phạm vi thời gian

Bảo Mật

IP-MAC-Port-VID Binding
IEEE 802.1X Port/MAC Based authentication, Radius,Guest VLAN
DoS Defence
Dynamic ARP inspection (DAI)
SSH v1/v2
SSL v2/v3/TLSv1
Port Security
Broadcast/Multicast/Unknown-unicast Storm Control

Quản Lý

GUI trên nền web và quản lý với CLI
SNMP v1/v2c/v3, tương thích với MIBs public và MIBs TP-LINK private
RMON (1, 2, 3, 9 groups)
DHCP/BOOTP Client, DHCP Snooping, DHCP Option82
CPU Monitoring
Port Mirroring
Time Setting: SNTP
Integrated NDP/NTDP feature
Firmware Upgrade: TFTP & Web
System Diagnose: VCT
SYSLOG & Public MIBS

OTHERS

Certification

CE, FCC, RoHS

Safety & Emission

CE, FCC

Package Contents

Bộ chuyển đổi, dây cắm nguồn, hướng dẫn cài đặt nhanh, đĩa CD nguồn, Rackmount Kit; chân cao su

System Requirements

Microsoft® Windows® 8, 7, Vista™, XP hoặc MAC® OS, NetWare®, UNIX® hoặc Linux.

Nguồn Điện

100 ~ 240VAC, 50/60Hz

Kích Thước ( W x D x H )

294 x 180 x 44 mm

-       Hàng chính hãng TP-LINK

-       Bảo hành: 12 tháng

Sản phẩm khác
Thiết bị phát wifi wifi 150Mbps Tenda 4G180

Mã số: Tenda 4G180

Giá: 1.380.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

5%
Thiết bị phát wifi wifi 150Mbps Tenda 4G180
Giá đỡ 19inch 42U VIVANCO VB6842.55.X00

Mã số: 42U VIVANCO VB6842.55.X00

Giá: Liên hệ

 

 
Giá đỡ 19inch 42U VIVANCO VB6842.55.X00
Giá đỡ 19inch 42U VIVANCO VB6642.56.X00

Mã số: 42U VIVANCO VB6642.56.X00

Giá: Liên hệ

 

 
Giá đỡ 19inch 42U VIVANCO VB6642.56.X00
Giá đỡ 19inch 42U VIVANCO VB6642.55.X00

Mã số: Giá đỡ 19inch 42U VIVANCO VB6642.55.X00

Giá: Liên hệ

 

 
Giá đỡ 19inch 42U VIVANCO VB6642.55.X00
Giá đỡ 19inch 15U VIVANCO VB8815.56.100

Mã số: 15U VIVANCO VB8815.56.100

Giá: Liên hệ

 

 
Giá đỡ 19inch 15U VIVANCO VB8815.56.100
Giá đỡ 19inch 32U VIVANCO VB8833.56.100

Mã số: 32U VIVANCO VB8833.56.100

Giá: Liên hệ

 

 
Giá đỡ 19inch 32U VIVANCO VB8833.56.100
Máy chủ in không dây HP Jetdirect ew2500 802.11b / g

Mã số: HP Jetdirect ew2500 802.11b / g

Giá: 5.800.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

5%
Máy chủ in không dây HP Jetdirect ew2500 802.11b / g
Thiết bị phát wifi wifi IGO A368

Mã số: IGO A368

Giá: Liên hệ

 

 
Thiết bị phát wifi wifi IGO A368