10GBase-SR SFP+ LC Transceiver TP-LINK TXM431-LR

86/8 Đường số 2, P. Trường Thọ, Q.Thủ Đức, TP. HCM vienthongstm@gmail.com 0886 078 479
Facebook Twitter Linkedin Google +
Vietnamese English
Danh mục sản phẩm
Hỗ trợ kinh doanh
  • Sales : 0886078479

    Zalo contact

  • CN Phan Thiêt : 0913538863

    Zalo contact

  • CN Đồng Nai : 0902350340

    Zalo contact

  • CN Đà Nẵng : 0855644229

    Zalo contact

  • CN ĐakLăk : 0909665156

    Zalo contact

  • Kỹ Thuật - Support : 0902644229

    Zalo contact

Hotline : 0886 078 479

Email : vienthongstm@gmail.com

Sản phẩm

10GBase-SR SFP+ LC Transceiver TP-LINK TXM431-LR

10GBase-SR SFP+ LC Transceiver TP-LINK TXM431-LR

Mã số : TP-LINK TXM431-LR

Xuất xứ : chính hãng

Tình trạng : mới

Giá khuyến mãi : 8.125.000 VNĐ

Số lượng :

Mô tả sản phẩm

10GBase-SR SFP+ LC Transceiver TP-LINK TXM431-LR

-       Single-mode SFP+ LC Transceiver.

-       Hot-Pluggable with maximum flexibility.

-       Compatible with multiple TP-LINK switch models/SFP+ modules.

-       310nm single-mode transceiver.

-       10km max distance.

-       Support full duplex.

-       LC/UPC Connector.

-       10Gbps Ethernet connectivity.

-       SFP+ form factor.

-       Hot pluggable.

Specifications

Standards and Protocols

IEEE 802.3ae, CSMA/CD, TCP/IP

Wave Length

1310nm

Power Supply

3.3V

Fiber Type

9/125um Single-mode

Max. Cable Length

10km

Data Rate

10Gbps

Port Type

LC/UPC

Transmission power

0.5 dBm(Max)

-8.2dBm(Min)

Reception power

0.5dBm(Max)

-14.4dBm(Min)

Sensitivity

-12.6dBm

Safety & Emission

FCC, CE

Environment

Operating Temperature: 0ºC ~70ºC (32ºF ~ 158ºF)

Storage Temperature: -40ºC ~ 80ºC (-40ºF ~ 176ºF)

Operating Humidity: 10% ~ 90% non-condensing

Storage Humidity: 5% ~ 90% non-condensing

-       Hàng chính hãng TP-LINK.

-       Bảo hành: 12 tháng.

Sản phẩm khác
Thiết bị phát wifi wifi 150Mbps Tenda 4G180

Mã số: Tenda 4G180

Giá: 1.380.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

5%
Thiết bị phát wifi wifi 150Mbps Tenda 4G180
Giá đỡ 19inch 42U VIVANCO VB6842.55.X00

Mã số: 42U VIVANCO VB6842.55.X00

Giá: Liên hệ

 

 
Giá đỡ 19inch 42U VIVANCO VB6842.55.X00
Giá đỡ 19inch 42U VIVANCO VB6642.56.X00

Mã số: 42U VIVANCO VB6642.56.X00

Giá: Liên hệ

 

 
Giá đỡ 19inch 42U VIVANCO VB6642.56.X00
Giá đỡ 19inch 42U VIVANCO VB6642.55.X00

Mã số: Giá đỡ 19inch 42U VIVANCO VB6642.55.X00

Giá: Liên hệ

 

 
Giá đỡ 19inch 42U VIVANCO VB6642.55.X00
Giá đỡ 19inch 15U VIVANCO VB8815.56.100

Mã số: 15U VIVANCO VB8815.56.100

Giá: Liên hệ

 

 
Giá đỡ 19inch 15U VIVANCO VB8815.56.100
Giá đỡ 19inch 32U VIVANCO VB8833.56.100

Mã số: 32U VIVANCO VB8833.56.100

Giá: Liên hệ

 

 
Giá đỡ 19inch 32U VIVANCO VB8833.56.100
Máy chủ in không dây HP Jetdirect ew2500 802.11b / g

Mã số: HP Jetdirect ew2500 802.11b / g

Giá: 5.800.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

5%
Máy chủ in không dây HP Jetdirect ew2500 802.11b / g
Thiết bị phát wifi wifi IGO A368

Mã số: IGO A368

Giá: Liên hệ

 

 
Thiết bị phát wifi wifi IGO A368