1000Mbps Gigabit Ethernet SFP PLANET MGB-L50

86/8 Đường số 2, P. Trường Thọ, Q.Thủ Đức, TP. HCM vienthongstm@gmail.com 0886 078 479
Facebook Twitter Linkedin Google +
Vietnamese English
Danh mục sản phẩm
Hỗ trợ kinh doanh
  • Sales : 0886078479

    Zalo contact

  • CN Phan Thiêt : 0913538863

    Zalo contact

  • CN Đồng Nai : 0902350340

    Zalo contact

  • CN Đà Nẵng : 0855644229

    Zalo contact

  • CN ĐakLăk : 0909665156

    Zalo contact

  • Kỹ Thuật - Support : 0902644229

    Zalo contact

Hotline : 0886 078 479

Email : vienthongstm@gmail.com

Sản phẩm

1000Mbps Gigabit Ethernet SFP PLANET MGB-L50

1000Mbps Gigabit Ethernet SFP PLANET MGB-L50

Mã số : PLANET MGB-L50

Xuất xứ : chính hãng

Tình trạng : mới

Giá khuyến mãi : 2.300.000 VNĐ

Số lượng :

Mô tả sản phẩm

1000Mbps Gigabit Ethernet SFP PLANET MGB-L50 
-Mini GBIC LX Module - lên tới 50km. 
Các mô-đun thu phát sợi SFP Gigabit Ethernet tốc độ -1000Mbps hoạt động với một liên kết dữ liệu song công tích hợp trên cáp quang chế độ đơn. Các bộ thu phát có thể cắm yếu tố hình thức nhỏ (SFP) này hoạt động với giao diện Gigabit SFP của PLANET để cung cấp một mạng Gigabit Ethernet đáng tin cậy, hiệu suất cao. Tính năng cắm nóng của thiết bị cho phép người quản trị mạng dễ dàng cài đặt các cổng tuân thủ SFP MSA mà không làm gián đoạn thiết bị chủ đang hoạt động. 
Số lượng lớn

Loại PHY IEEE 802.3z 1000BASE-LX
Loại sợi Chế độ đơn
Kết nối LC
Bước sóng 1310nm
Khoảng cách tối đa 50km
Nhiệt độ hoạt động 0 ~ 60 độ C

-Sản xuất tại Đài Loan. 
-Bạn hành: 12 tháng.

Sản phẩm khác
Thiết bị phát wifi wifi 150Mbps Tenda 4G180

Mã số: Tenda 4G180

Giá: 1.380.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

5%
Thiết bị phát wifi wifi 150Mbps Tenda 4G180
Giá đỡ 19inch 42U VIVANCO VB6842.55.X00

Mã số: 42U VIVANCO VB6842.55.X00

Giá: Liên hệ

 

 
Giá đỡ 19inch 42U VIVANCO VB6842.55.X00
Giá đỡ 19inch 42U VIVANCO VB6642.56.X00

Mã số: 42U VIVANCO VB6642.56.X00

Giá: Liên hệ

 

 
Giá đỡ 19inch 42U VIVANCO VB6642.56.X00
Giá đỡ 19inch 42U VIVANCO VB6642.55.X00

Mã số: Giá đỡ 19inch 42U VIVANCO VB6642.55.X00

Giá: Liên hệ

 

 
Giá đỡ 19inch 42U VIVANCO VB6642.55.X00
Giá đỡ 19inch 15U VIVANCO VB8815.56.100

Mã số: 15U VIVANCO VB8815.56.100

Giá: Liên hệ

 

 
Giá đỡ 19inch 15U VIVANCO VB8815.56.100
Giá đỡ 19inch 32U VIVANCO VB8833.56.100

Mã số: 32U VIVANCO VB8833.56.100

Giá: Liên hệ

 

 
Giá đỡ 19inch 32U VIVANCO VB8833.56.100
Máy chủ in không dây HP Jetdirect ew2500 802.11b / g

Mã số: HP Jetdirect ew2500 802.11b / g

Giá: 5.800.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

5%
Máy chủ in không dây HP Jetdirect ew2500 802.11b / g
Thiết bị phát wifi wifi IGO A368

Mã số: IGO A368

Giá: Liên hệ

 

 
Thiết bị phát wifi wifi IGO A368