1000Base-BX WDM Bi-Directional SFP Module TP-LINK TL-SM321A

86/8 Đường số 2, P. Trường Thọ, Q.Thủ Đức, TP. HCM vienthongstm@gmail.com 0886 078 479
Facebook Twitter Linkedin Google +
Vietnamese English
Danh mục sản phẩm
Hỗ trợ kinh doanh
  • Sales : 0886078479

    Zalo contact

  • CN Phan Thiêt : 0913538863

    Zalo contact

  • CN Đồng Nai : 0902350340

    Zalo contact

  • CN Đà Nẵng : 0855644229

    Zalo contact

  • CN ĐakLăk : 0909665156

    Zalo contact

  • Kỹ Thuật - Support : 0902644229

    Zalo contact

Hotline : 0886 078 479

Email : vienthongstm@gmail.com

Sản phẩm

1000Base-BX WDM Bi-Directional SFP Module TP-LINK TL-SM321A

1000Base-BX WDM Bi-Directional SFP Module TP-LINK TL-SM321A

Mã số : TP-LINK TL-SM321A

Xuất xứ : chính hãng

Tình trạng : mới

Giá khuyến mãi : 1.125.000 VNĐ

Số lượng :

Mô tả sản phẩm

1000Base-BX WDM Bi-Directional SFP Module TP-LINK TL-SM321A

  • WDM Bi-Directional SFP Module
  • Supports WDM Bi-Directional technology, using a single strand of fiber, cost saving
  • TX: 1550nm / RX: 1310nm
  • Internal +3.3V Power Supply
  • In pairs with TL-SM321B
  • Plug-and-Play
  • Suitable Products: TL-SG5428, TL-SL5428E, TL-SG3210/3216/3424/3424P, TL-SL3428/3452, TL-SG2216/2424, TL-SL2210WEB/2218WEB/2428WEB/2452WEB, TL-SL1351 and MC200L

 

MEDIA CONVERTER & MODULE

Standards and Protocols

IEEE 802.3z, CSMA/CD, TCP/IP

Power Supply

3.3V

Cabel

Single-mode Fiber

Fyber Type

9/125 um Single-mode

Max. Cable Length

10km

Data Rate

1.25Gbps

Port Type

LC

Wave Length

TX: 1550nm / RX: 1310nm

Safety & Emission

FCC, CE

Environment

Operating Temperature: 0℃~70℃ (32℉~158℉)

Storage Temperature: -40℃~80℃ (-40℉~176℉)

Operating Humidity: 10%~90% non-condensing

Storage Humidity: 5%~90% non-condensing

  • Hàng chính hãng TP-LINK.
  • Bảo hành: 12 tháng.
Sản phẩm khác
Thiết bị phát wifi wifi 150Mbps Tenda 4G180

Mã số: Tenda 4G180

Giá: 1.380.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

5%
Thiết bị phát wifi wifi 150Mbps Tenda 4G180
Giá đỡ 19inch 42U VIVANCO VB6842.55.X00

Mã số: 42U VIVANCO VB6842.55.X00

Giá: Liên hệ

 

 
Giá đỡ 19inch 42U VIVANCO VB6842.55.X00
Giá đỡ 19inch 42U VIVANCO VB6642.56.X00

Mã số: 42U VIVANCO VB6642.56.X00

Giá: Liên hệ

 

 
Giá đỡ 19inch 42U VIVANCO VB6642.56.X00
Giá đỡ 19inch 42U VIVANCO VB6642.55.X00

Mã số: Giá đỡ 19inch 42U VIVANCO VB6642.55.X00

Giá: Liên hệ

 

 
Giá đỡ 19inch 42U VIVANCO VB6642.55.X00
Giá đỡ 19inch 15U VIVANCO VB8815.56.100

Mã số: 15U VIVANCO VB8815.56.100

Giá: Liên hệ

 

 
Giá đỡ 19inch 15U VIVANCO VB8815.56.100
Giá đỡ 19inch 32U VIVANCO VB8833.56.100

Mã số: 32U VIVANCO VB8833.56.100

Giá: Liên hệ

 

 
Giá đỡ 19inch 32U VIVANCO VB8833.56.100
Máy chủ in không dây HP Jetdirect ew2500 802.11b / g

Mã số: HP Jetdirect ew2500 802.11b / g

Giá: 5.800.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

5%
Máy chủ in không dây HP Jetdirect ew2500 802.11b / g
Thiết bị phát wifi wifi IGO A368

Mã số: IGO A368

Giá: Liên hệ

 

 
Thiết bị phát wifi wifi IGO A368