Thiết bị mạng Vivotek

86/8 Đường số 2, P. Trường Thọ, Q.Thủ Đức, TP. HCM vienthongstm@gmail.com 0886 078 479
Facebook Twitter Linkedin Google +
Vietnamese English
Danh mục sản phẩm
Hỗ trợ kinh doanh
  • Sales : 0886078479

    Zalo contact

  • CN Phan Thiêt : 0913538863

    Zalo contact

  • CN Đồng Nai : 0902350340

    Zalo contact

  • CN Đà Nẵng : 0855644229

    Zalo contact

  • CN ĐakLăk : 0909665156

    Zalo contact

  • Kỹ Thuật - Support : 0902644229

    Zalo contact

Hotline : 0886 078 479

Email : vienthongstm@gmail.com

Thiết bị mạng Vivotek
Tuyến cáp M16 cho ống lượn sóng 5/16 Cung Vivotek AT-WPC-002

Mã số: Vivotek AT-WPC-002

Giá: 600.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

Tuyến cáp M16 cho ống lượn sóng 5/16 Cung Vivotek AT-WPC-002
Tuyến cáp M16 cho 4 ~ 7mm AWG Vivotek AT-WPC-001

Mã số: Vivotek AT-WPC-001

Giá: 600.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

Tuyến cáp M16 cho 4 ~ 7mm AWG Vivotek AT-WPC-001
Công tắc phát hiện đóng / mở cửa Vivotek AT-SWH-002

Mã số: Vivotek AT-SWH-002

Giá: 600.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

Công tắc phát hiện đóng / mở cửa Vivotek AT-SWH-002
1xFE Passive PoE Injector Vivotek AP-FIC-010B-015

Mã số: Vivotek AP-FIC-010B-015

Giá: 800.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

1xFE Passive PoE Injector Vivotek AP-FIC-010B-015
Bộ đổi nguồn 12VDC Vivotek MDR-10-12

Mã số: Vivotek MDR-10-12

Giá: 900.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

Bộ đổi nguồn 12VDC Vivotek MDR-10-12
Gigabit mini GBIC Multi Mode 850nm SFP Transceiver Vivotek SFP-1000-MM85-X5

Mã số: Vivotek SFP-1000-MM85-X5

Giá: 1.000.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

Gigabit mini GBIC Multi Mode 850nm SFP Transceiver Vivotek SFP-1000-MM85-X5
1xFE IEEE802.3af PoE Injector Vivotek AP-FIC-010A-015

Mã số: Vivotek AP-FIC-010A-015

Giá: 1.100.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

1xFE IEEE802.3af PoE Injector Vivotek AP-FIC-010A-015
Gigabit mini GBIC Single Mode 1310nm SFP Transceiver Vivotek SFP-1000-SM13-10

Mã số: Vivotek SFP-1000-SM13-10

Giá: 1.200.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

Gigabit mini GBIC Single Mode 1310nm SFP Transceiver Vivotek SFP-1000-SM13-10
Gigabit mini GBIC Multi Mode 1310nm SFP Transceiver Vivotek SFP-1000-MM13-02

Mã số: Vivotek SFP-1000-MM13-02

Giá: 1.200.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

Gigabit mini GBIC Multi Mode 1310nm SFP Transceiver Vivotek SFP-1000-MM13-02
Gigabit passive PoE Injector Vivotek AP-GIC-010B-030

Mã số: Vivotek AP-GIC-010B-030

Giá: 1.300.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

Gigabit passive PoE Injector Vivotek AP-GIC-010B-030
Bộ thu phát tín hiệu công nghiệp Gigabit mini GBIC đa chế độ 850nm Vivotek SFP-1000-MM85-X5I

Mã số: Vivotek SFP-1000-MM85-X5I

Giá: 1.300.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

Bộ thu phát tín hiệu công nghiệp Gigabit mini GBIC đa chế độ 850nm Vivotek SFP-1000-MM85-X5I
Bộ đổi nguồn 48VDC Vivotek NDR-75-48

Mã số: Vivotek NDR-75-48

Giá: 1.400.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

Bộ đổi nguồn 48VDC Vivotek NDR-75-48
Thiết bị đầu cuối Gigabit PoE của IEEE802.3at Vivotek AP-GIC-010A-030

Mã số: Vivotek AP-GIC-010A-030

Giá: 1.500.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

Thiết bị đầu cuối Gigabit PoE của IEEE802.3at Vivotek AP-GIC-010A-030
Bộ thu phát công nghiệp Gigabit mini GBIC đơn chế độ 1310nm Vivotek SFP-1000-SM13-10I

Mã số: Vivotek SFP-1000-SM13-10I

Giá: 1.600.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

Bộ thu phát công nghiệp Gigabit mini GBIC đơn chế độ 1310nm Vivotek SFP-1000-SM13-10I
Bộ thu phát tín hiệu công nghiệp Gigabit mini GBIC đa chế độ 1310nm Vivotek SFP-1000-MM13-02I

Mã số: Vivotek SFP-1000-MM13-02I

Giá: 1.600.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

Bộ thu phát tín hiệu công nghiệp Gigabit mini GBIC đa chế độ 1310nm Vivotek SFP-1000-MM13-02I
Bộ đổi nguồn 48VDC Vivotek NDR-120-48

Mã số: Vivotek NDR-120-48

Giá: 1.700.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

Bộ đổi nguồn 48VDC Vivotek NDR-120-48
Kính râm cho tủ AT-CAx + AT-CAB-002 Vivotek AT-SUN-002

Mã số: Vivotek AT-SUN-002

Giá: 1.800.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

Kính râm cho tủ AT-CAx + AT-CAB-002 Vivotek AT-SUN-002
Kính râm cho tủ AT-CAx Dòng Vivotek AT-SUN-001

Mã số: Vivotek AT-SUN-001

Giá: 1.800.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

Kính râm cho tủ AT-CAx Dòng Vivotek AT-SUN-001
Gigabit mini GBIC Single Mode 1310nm SFP Transceiver Vivotek SFP-1000-SM13-40

Mã số: Vivotek SFP-1000-SM13-40

Giá: 1.800.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

Gigabit mini GBIC Single Mode 1310nm SFP Transceiver Vivotek SFP-1000-SM13-40
Bộ đổi nguồn 24VDC Vivotek HLG-60H-24

Mã số: Vivotek HLG-60H-24

Giá: 1.900.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

Bộ đổi nguồn 24VDC Vivotek HLG-60H-24
Bảo vệ chống sét PoE Vivotek AT-PSP-001

Mã số: Vivotek AT-PSP-001

Giá: 2.000.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

Bảo vệ chống sét PoE Vivotek AT-PSP-001