SFP Transceiver NETONE

86/8 Đường số 2, P. Trường Thọ, Q.Thủ Đức, TP. HCM vienthongstm@gmail.com 0886 078 479
Facebook Twitter Linkedin Google +
Vietnamese English
Danh mục sản phẩm
Hỗ trợ kinh doanh
  • Sales : 08860784779

    Zalo contact

  • CN Phan Thiêt : 0913538863

    Zalo contact

  • CN Đồng Nai : 0902350340

    Zalo contact

  • CN Đà Nẵng : 0855644229

    Zalo contact

  • CN ĐakLăk : 0858644229

    Zalo contact

  • Kỹ Thuật - Support : 0902644229

    Zalo contact

Hotline : 0886 078 479

Email : vienthongstm@gmail.com

SFP Transceiver NETONE
SFP Transceiver 1.25G MẠNG sợi đơn NO-SFP24-60B

Mã số: NO-SFP24-60B

Giá: 990.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

5%
SFP Transceiver 1.25G MẠNG sợi đơn NO-SFP24-60B
SFP Transceiver 1.25G MẠNG sợi đơn NO-SFP24-60A

Mã số: NO-SFP24-60A

Giá: 990.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

5%
SFP Transceiver 1.25G MẠNG sợi đơn NO-SFP24-60A
SFP Transceiver 1.25G Single Fiber NETONE NO-SFP24-40B

Mã số: NO-SFP24-40B

Giá: 460.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

4%
SFP Transceiver 1.25G Single Fiber NETONE NO-SFP24-40B
SFP Transceiver 1.25G Single Fiber NETONE NO-SFP24-40A

Mã số: NO-SFP24-40A

Giá: 460.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

4%
SFP Transceiver 1.25G Single Fiber NETONE NO-SFP24-40A
SFP Transceiver 1.25G Single Fiber NETONE NO-SFP24-20B

Mã số: NO-SFP24-20B

Giá: 400.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

4%
SFP Transceiver 1.25G Single Fiber NETONE NO-SFP24-20B
SFP Transceiver 1.25G Single Fiber NETONE NO-SFP24-20A

Mã số: NO-SFP24-20A

Giá: 400.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

4%
SFP Transceiver 1.25G Single Fiber NETONE NO-SFP24-20A
SFP Transceiver 155M Single Fiber NETONE NO-SFP3-60B

Mã số: NO-SFP3-60B

Giá: 950.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

4%
SFP Transceiver 155M Single Fiber NETONE NO-SFP3-60B
SFP Transceiver 155M Single Fiber NETONE NO-SFP3-60A

Mã số: NO-SFP3-60A

Giá: 950.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

4%
SFP Transceiver 155M Single Fiber NETONE NO-SFP3-60A
SFP Transceiver 155M Single Fiber NETONE NO-SFP3-40B

Mã số: NO-SFP3-40B

Giá: 690.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

4%
SFP Transceiver 155M Single Fiber NETONE NO-SFP3-40B
SFP Transceiver 155M Sợi đơn NO-SFP3-40A

Mã số: NO-SFP3-40A

Giá: 685.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

5%
SFP Transceiver 155M Sợi đơn NO-SFP3-40A
SFP Transceiver 155M MẠNG sợi đơn NO-SFP3-20B

Mã số: NO-SFP3-20B

Giá: 400.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

4%
SFP Transceiver 155M MẠNG sợi đơn NO-SFP3-20B
SFP Transceiver 155M MẠNG sợi đơn NO-SFP3-20A

Mã số: NO-SFP3-20A

Giá: 400.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

4%
SFP Transceiver 155M MẠNG sợi đơn NO-SFP3-20A
SFP Transceiver 1.25G Phương tiện truyền thông đơn sợi kép ĐIỆN THOẠI NO-SFP24-40

Mã số: NO-SFP24-40

Giá: 490.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

4%
SFP Transceiver 1.25G Phương tiện truyền thông đơn sợi kép ĐIỆN THOẠI NO-SFP24-40
SFP Transceiver 1.25G Dual Fiber Single-Mode Media NETONE NO-SFP24-20

Mã số: NO-SFP24-20

Giá: 370.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

4%
SFP Transceiver 1.25G Dual Fiber Single-Mode Media NETONE NO-SFP24-20
SFP Transceiver 155M MẠNG sợi đơn NO-SFP3-20A

Mã số: NO-SFP3-20A

Giá: 400.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

4%
SFP Transceiver 155M MẠNG sợi đơn NO-SFP3-20A
SFP Transceiver 1.25G Phương tiện truyền thông đơn sợi kép ĐIỆN THOẠI NO-SFP24-40

Mã số: NO-SFP24-40

Giá: 490.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

4%
SFP Transceiver 1.25G Phương tiện truyền thông đơn sợi kép ĐIỆN THOẠI NO-SFP24-40
SFP Transceiver 1.25G Phương tiện truyền thông đơn sợi kép ĐIỆN THOẠI NO-SFP24-20

Mã số: NO-SFP24-20

Giá: 370.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

4%
SFP Transceiver 1.25G Phương tiện truyền thông đơn sợi kép ĐIỆN THOẠI NO-SFP24-20
SFP Transceiver 1.25G Phương tiện truyền thông đa chế độ sợi kép ĐIỆN THOẠI NO-SFP24-02

Mã số: NO-SFP24-02

Giá: 370.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

4%
SFP Transceiver 1.25G Phương tiện truyền thông đa chế độ sợi kép ĐIỆN THOẠI NO-SFP24-02
SFP Transceiver 155M Dual Fiber Single Mode Media MẠNG NO-SFP3-20

Mã số: NO-SFP3-20

Giá: 370.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

4%
SFP Transceiver 155M Dual Fiber Single Mode Media MẠNG NO-SFP3-20
SFP Transceiver 155M Dual Media Chế độ đa phương tiện MẠNG NO-SFP3-02

Mã số: NO-SFP3-02

Giá: 370.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

4%
SFP Transceiver 155M Dual Media Chế độ đa phương tiện MẠNG NO-SFP3-02
SFP Transceiver 155M Dual Media Đa chế độ đa phương tiện ĐIỆN THOẠI NO-SFP3-01

Mã số: NO-SFP3-01

Giá: 370.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

4%
SFP Transceiver 155M Dual Media Đa chế độ đa phương tiện ĐIỆN THOẠI NO-SFP3-01
Khuyến mãi
Thống kê truy cập

497359

Online : 56

CÔNG TY TNHH VIỄN THÔNG STM

86/8 Đường số 2, Phường Trường Thọ, Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

Hotline: 0886.078.479

Email:  sale@stmtelecom.vn

            vienthongstm@gmail.com

Website: stmtelecom.vn

               sieuthivienthong247.com

               thietbidienvienthong.com

          CHECK EMAIL

CHI NHÁNH TÂY SÀI GÒN

Địa Chỉ: 572/17 Âu Cơ, Phường 10, Quận Tân Bình, TP. HCM

Điện Thoại: 0902 644 229

Email: vienthongstm@gmail.com

Website: stmtelecom.vn

VĂN PHÒNG ĐẠI ĐIỆN

Địa Chỉ: Tầng 14, Tòa Nhà Anh Minh, 56 Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đakao, Quận 1, TP. Hồ Chí Minh.

Điện Thoại: 0886 078 479

Email: vienthongstm@gmail.com

Website: stmtelecom.vn

 

CHI NHÁNH ĐÀ NẴNG

74 Hồ Sĩ Dương, P. Hoà Thọ Đông, Q. Cẩm Lệ , Tp. Đà Nẵng

Hotline: 0855 644 229

Email: vienthongstm@gmail.com

Website: STMTELECOM.VN

 

CHI NHÁNH PHAN THIẾT

208/42 Trần Quý Cáp, Xã Tiến Lợi, TP.Phan Thiết, Tỉnh Bình Thuận

Hotline: 0913538863

Email: vienthongstm@gmail.com

Website: STMTELECOM.VN

 

CHI NHÁNH BUÔN MA THUỘT

128 Lê Duẩn, Phường Tân Thành, TP Buôn Ma Thuột, Tỉnh ĐăkLăk

Hotline: 0858 644 229

Email: vienthongstm@gmail.com

Website: STMTELECOM.VN

 

CHI NHÁNH ĐỒNG NAI

Địa Chỉ: Lầu 6, TT Thương Mại Lotte Mart Đồng Nai, KCN AMATA Biên Hòa

Điện Thoại: 0902350340

Email: hoa@stmtelecom.vn

Website: STMTELECOM.VN

BẢN QUYỀN THUỘC CÔNG TY TNHH VIỄN THÔNG STM

MSDN: 0314292346 - SỞ KẾ HOẠCH VÀ ĐẦU TƯ TPHCM CẤP

Đ/C: 86/8 Đường số 2, Phường Trường Thọ, Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

Chất lượng - uy tín - trách nhiệm
Copyright © 2018 Vien thong stm