Chuyển đổi ALLNET

86/8 Đường số 2, P. Trường Thọ, Q.Thủ Đức, TP. HCM vienthongstm@gmail.com 0886 078 479
Facebook Twitter Linkedin Google +
Vietnamese English
Danh mục sản phẩm
Hỗ trợ kinh doanh
  • Sales : 08860784779

    Zalo contact

  • CN Phan Thiêt : 0913538863

    Zalo contact

  • CN Đồng Nai : 0902350340

    Zalo contact

  • CN Đà Nẵng : 0855644229

    Zalo contact

  • CN ĐakLăk : 0858644229

    Zalo contact

  • Kỹ Thuật - Support : 0902644229

    Zalo contact

Hotline : 0886 078 479

Email : vienthongstm@gmail.com

Chuyển đổi ALLNET
1000SX Multi-Mode SFP Module ALLIED TELESIS AT-SPSX

Mã số: ALLIED TELESIS AT-SPSX

Giá: 1.500.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

1000SX Multi-Mode SFP Module ALLIED TELESIS AT-SPSX
48 cổng 10 / 100TX + 2 cổng 10/100 / 1000T + 2 cổng SFP / 1000T Chuyển đổi ĐIỆN THOẠI ALLIED AT-FS750 / 52

Mã số: ALLIED TELESIS AT-FS750 / 52

Giá: 9.000.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

48 cổng 10 / 100TX + 2 cổng 10/100 / 1000T + 2 cổng SFP / 1000T Chuyển đổi ĐIỆN THOẠI ALLIED AT-FS750 / 52
Bộ chuyển mạch Gigabit Ethernet 24 cổng 100/100 / 1000T Gigabit không được quản lý AT-GS910 / 24

Mã số: ALLIED TELESIS AT-GS910 / 24

Giá: 6.000.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

Bộ chuyển mạch Gigabit Ethernet 24 cổng 100/100 / 1000T Gigabit không được quản lý AT-GS910 / 24
24 cổng 10 / 100TX + 2 cổng 10/100 / 1000T + 2 cổng SFP / 1000T Chuyển đổi ĐIỆN THOẠI ALLIED AT-FS750 / 28

Mã số: ALLIED TELESIS AT-FS750 / 28

Giá: 5.000.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

24 cổng 10 / 100TX + 2 cổng 10/100 / 1000T + 2 cổng SFP / 1000T Chuyển đổi ĐIỆN THOẠI ALLIED AT-FS750 / 28
Web Ethernet thông minh 24 cổng 10 / 100TX Chuyển mạch AT-FS750 / 24

Mã số: Switch AT-FS750 / 24

Giá: 5.000.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

Web Ethernet thông minh 24 cổng 10 / 100TX Chuyển mạch AT-FS750 / 24
Chuyển mạch Ethernet nhanh 24 cổng 10 / 100TX không được quản lý ĐIỆN THOẠI LIÊN KẾT AT-FS724L

Mã số: ALLIED TELESIS AT-FS724L

Giá: 2.500.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

Chuyển mạch Ethernet nhanh 24 cổng 10 / 100TX không được quản lý ĐIỆN THOẠI LIÊN KẾT AT-FS724L
WebSmart Ethernet nhanh 16 cổng 10 / 100TX Chuyển đổi điện thoại ALLIED AT-FS750 / 16

Mã số: ALLIED TELESIS AT-FS750 / 16

Giá: 5.000.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

WebSmart Ethernet nhanh 16 cổng 10 / 100TX Chuyển đổi điện thoại ALLIED AT-FS750 / 16
Chuyển mạch không được quản lý Gigabit Ethernet 16 cổng 10/100 / 1000T Gigabit ĐIỆN THOẠI ALLIED AT-GS910 / 16

Mã số: ALLIED TELESIS AT-GS910 / 16

Giá: 4.000.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

Chuyển mạch không được quản lý Gigabit Ethernet 16 cổng 10/100 / 1000T Gigabit ĐIỆN THOẠI ALLIED AT-GS910 / 16
Chuyển mạch Ethenet nhanh 16 cổng 10 / 100TX không được quản lý ATI FS716L

Mã số: ALLIED TELESIS AT-FS716L

Giá: 2.500.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

Chuyển mạch Ethenet nhanh 16 cổng 10 / 100TX không được quản lý ATI FS716L
Chuyển mạch Ethernet nhanh 16 cổng 10 / 100TX không được quản lý ĐIỆN THOẠI LIÊN KẾT AT-FSW716V3

Mã số: ALLIED TELESIS AT-FSW716V3

Giá: 1.500.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

Chuyển mạch Ethernet nhanh 16 cổng 10 / 100TX không được quản lý ĐIỆN THOẠI LIÊN KẾT AT-FSW716V3
8 cổng 10/100/1000 (PoE +) + 2 combo Gigabit SFP Switch ALLIED ĐIỆN THOẠI AT-GS950 / 10PS

Mã số: ALLIED TELESIS AT-GS950 / 10PS

Giá: 9.000.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

8 cổng 10/100/1000 (PoE +) + 2 combo Gigabit SFP Switch ALLIED ĐIỆN THOẠI AT-GS950 / 10PS
Công tắc PoE 8 cổng 100 / 100TX không được quản lý ĐIỆN THOẠI LIÊN KẾT AT-FS708 / POE

Mã số: ALLIED TELESIS AT-FS708 / POE

Giá: 4.500.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

Công tắc PoE 8 cổng 100 / 100TX không được quản lý ĐIỆN THOẠI LIÊN KẾT AT-FS708 / POE
Chuyển đổi WebSmart 8 cổng 10/100 / 1000T ĐIỆN THOẠI LIÊN KẾT AT-GS950 / 8

Mã số: ALLIED TELESIS AT-GS950 / 8

Giá: 4.000.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

Chuyển đổi WebSmart 8 cổng 10/100 / 1000T ĐIỆN THOẠI LIÊN KẾT AT-GS950 / 8
Chuyển đổi PoE 8 cổng 100 / 100TX không được quản lý ĐIỆN THOẠI LIÊN KẾT AT-FS708LE / POE

Mã số: ALLIED TELESIS AT-FS708LE / POE

Giá: 3.000.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

Chuyển đổi PoE 8 cổng 100 / 100TX không được quản lý ĐIỆN THOẠI LIÊN KẾT AT-FS708LE / POE
Công tắc 8 cổng 10/100 / 1000T Gigabit Ethernet không được quản lý ĐIỆN THOẠI ALLIED AT-GS910 / 8-10

Mã số: ALLIED TELESIS AT-GS910 / 8-10

Giá: 2.000.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

Công tắc 8 cổng 10/100 / 1000T Gigabit Ethernet không được quản lý ĐIỆN THOẠI ALLIED AT-GS910 / 8-10
Công tắc Ethenet nhanh 8 cổng 100 / 100TX không được quản lý ATI FS710 / 8E

Mã số: ALLIED TELESIS AT-FS710 / 8E

Giá: 1.500.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

Công tắc Ethenet nhanh 8 cổng 100 / 100TX không được quản lý ATI FS710 / 8E
Gigabit PoE 48 cổng + 2x 10G SFP + Công tắc được quản lý ALLNET ALL-SG8950PM

Mã số: ALLNET ALL-SG8950PM

Giá: 45.000.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

Gigabit PoE 48 cổng + 2x 10G SFP + Công tắc được quản lý ALLNET ALL-SG8950PM
Gigabit 48 cổng + 2x 10G SFP + Công tắc được quản lý ALLNET ALL-SG8950M

Mã số: ALLNET ALL-SG8950M

Giá: 35.000.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

Gigabit 48 cổng + 2x 10G SFP + Công tắc được quản lý ALLNET ALL-SG8950M
Công tắc được quản lý SFP 24 cổng + 2 cổng 10G ALLNET ALL-SG8826PMX10G

Mã số: ALLNET ALL-SG8826PMX10G

Giá: 45.000.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

Công tắc được quản lý SFP 24 cổng + 2 cổng 10G ALLNET ALL-SG8826PMX10G
Công tắc được quản lý SFP 24 cổng Gigabit + 2 cổng 10 cổng ALLNET ALL-SG8826MX10G

Mã số: ALLNET ALL-SG8826MX10G

Giá: 34.000.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

Công tắc được quản lý SFP 24 cổng Gigabit + 2 cổng 10 cổng ALLNET ALL-SG8826MX10G
Khuyến mãi
Thống kê truy cập

503770

Online : 58

CÔNG TY TNHH VIỄN THÔNG STM

86/8 Đường số 2, Phường Trường Thọ, Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

Hotline: 0886.078.479

Email:  sale@stmtelecom.vn

            vienthongstm@gmail.com

Website: stmtelecom.vn

               sieuthivienthong247.com

               thietbidienvienthong.com

          CHECK EMAIL

CHI NHÁNH TÂY SÀI GÒN

Địa Chỉ: 572/17 Âu Cơ, Phường 10, Quận Tân Bình, TP. HCM

Điện Thoại: 0902 644 229

Email: vienthongstm@gmail.com

Website: stmtelecom.vn

VĂN PHÒNG ĐẠI ĐIỆN

Địa Chỉ: Tầng 14, Tòa Nhà Anh Minh, 56 Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đakao, Quận 1, TP. Hồ Chí Minh.

Điện Thoại: 0886 078 479

Email: vienthongstm@gmail.com

Website: stmtelecom.vn

 

CHI NHÁNH ĐÀ NẴNG

74 Hồ Sĩ Dương, P. Hoà Thọ Đông, Q. Cẩm Lệ , Tp. Đà Nẵng

Hotline: 0855 644 229

Email: vienthongstm@gmail.com

Website: STMTELECOM.VN

 

CHI NHÁNH PHAN THIẾT

208/42 Trần Quý Cáp, Xã Tiến Lợi, TP.Phan Thiết, Tỉnh Bình Thuận

Hotline: 0913538863

Email: vienthongstm@gmail.com

Website: STMTELECOM.VN

 

CHI NHÁNH BUÔN MA THUỘT

128 Lê Duẩn, Phường Tân Thành, TP Buôn Ma Thuột, Tỉnh ĐăkLăk

Hotline: 0858 644 229

Email: vienthongstm@gmail.com

Website: STMTELECOM.VN

 

CHI NHÁNH ĐỒNG NAI

Địa Chỉ: Lầu 6, TT Thương Mại Lotte Mart Đồng Nai, KCN AMATA Biên Hòa

Điện Thoại: 0902350340

Email: hoa@stmtelecom.vn

Website: STMTELECOM.VN

BẢN QUYỀN THUỘC CÔNG TY TNHH VIỄN THÔNG STM

MSDN: 0314292346 - SỞ KẾ HOẠCH VÀ ĐẦU TƯ TPHCM CẤP

Đ/C: 86/8 Đường số 2, Phường Trường Thọ, Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

Chất lượng - uy tín - trách nhiệm
Copyright © 2018 Vien thong stm